Author: l***r
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 🥰😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 30.000₫
| Material | PET |
| Pattern Type | Fruit&Vegetable |
| Style | Cute |
| Festivals | Other |
| Color | Multicolor |
| Type | Pattern Stickers |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 8.5 cm |
| SKU | sb25072464004440740 |
Author: l***r
Date:
Review: 🥰😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: Nhiều màu
Author: l***r
Date:
Review: 👍👍👍👍👍👍👍👍👍👍👍
Màu sắc: Nhiều màu
Author: s***h
Date:
Review: Super cute and great quality
Màu sắc: Nhiều màu
Author: o***x
Date:
Review: المنتج رائع الحمدلله كمااااااااا توقعتتتتتتتتتتتتت🖤🤍🤍🤍🤍 ادعموني بلايكات وكذا عشان النقاط الله يسعدكممممممم وراح احط صور عشوائيه برضو عشان النقاط سامحوني🥹🥹🥹🥹🥹 هخخححححححححح🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍💞💞💞💞💞💞الله اكبر الله اكبر الله اكبر
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm